Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Việt Nam
Hàng hiệu: Ziitek
Chứng nhận: RoHS
Số mô hình: TIF100-30-01U
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000 CÁI
chi tiết đóng gói: Thùng 24*13*12cm
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc / ngày
Nhận được giá tốt nhất
Làm nổi bật:
Tên sản phẩm:
Nhà sản xuất Pad nhiệt 3.0W/MK Bán trực tiếp Pad nhiệt siêu mềm với Pad nhiệt tự dính
Màu sắc:
Đen
độ cứng:
65/27 Bờ 00
Tỉ trọng:
3.0g/cm³
Độ dẫn nhiệt:
3.0w/mk
Từ khóa:
Tấm nhiệt
Nguyên vật liệu:
Chất đàn hồi silicon chứa đầy gốm
Đánh giá ngọn lửa:
94-V0
Ứng dụng:
Bộ xử lý AI, CPU, GPU, v.v.
Tên sản phẩm:
Màu sắc:
Đen
độ cứng:
65/27 Bờ 00
Tỉ trọng:
3.0g/cm³
Độ dẫn nhiệt:
3.0w/mk
Từ khóa:
Tấm nhiệt
Nguyên vật liệu:
Đánh giá ngọn lửa:
94-V0
Ứng dụng:
Bộ xử lý AI, CPU, GPU, v.v.
3.0W/M.K Termal Pad Manufacturer Direct Sale Super Soft Thermal Pad With Self-Adhesive Thermal Pad
Product descriptions
Features
> High thermal conductivity
> Supersoft and highlycompliant
> Self-adhesive without the need for additional surface adhesives
> Good insulation performance
Application
> Power tools
> Network communication products
> Electric vehicle batteries
> Computer CPU/GPU Cooling
> New energy vehicle power systems
Typical Properties of TIF®100-30-01U Series
Property Value Test method
Color Black Visual
Construction & Compostion Ceramic filled silicone elastomer ******
Density(g/cm³) 3.0 ASTM D792
Thickness Range(inch/mm) 0.010~0.020 0.030~0.200 ASTM D374
(0.25~0.50) (0.75~5.00)
Hardness (Shore 00) 65 27 ASTM 2240
Recommended Operating Temperature -40 to 200℃ ******
Breakdown Voltage(V/mm) ≥5500 ASTM D149
Dielectric Constant 7.0 MHz ASTM D150
Volume Resistivity >1.0X1012 Ohm-meter ASTM D257
Flame rating V-0 UL 94 (E331100)
Thermal conductivity 3.0 W/m-K ASTM D5470
3.0 W/m-K ISO22007
Product Specification
Product Thicknesses: 0.010"(0.25mm)~ 0.200" (5.00mm) with increments of 0.010"(0.25mm).
Product Sizes: 16" x 16" (406mm x 406mm)