TIF100-H80-11E Tấm tản nhiệt silicone dẫn nhiệt tốt cho CPU GPU máy tính
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Việt Nam
Hàng hiệu: Ziitek
Chứng nhận: UL and RoHs
Số mô hình: TIF100-H80-11E
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000pcs
chi tiết đóng gói: Thùng 24*13*12cm
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc / ngày
Nhận được giá tốt nhất
Làm nổi bật:
Tên sản phẩm:
Tấm tản nhiệt silicon dẫn nhiệt tốt cho GPU CPU máy tính
Từ khóa:
Tấm nhiệt
Độ dẫn nhiệt:
8.0W/mK
Tỉ trọng:
3,5g/cm³
Màu sắc:
Màu xám đậm
độ cứng:
60/35 Bờ 00
Điện áp phân hủy (V/mm):
≥5500
Ứng dụng:
Làm mát GPU CPU máy tính
Tên sản phẩm:
Từ khóa:
Tấm nhiệt
Độ dẫn nhiệt:
8.0W/mK
Tỉ trọng:
3,5g/cm³
Màu sắc:
Màu xám đậm
độ cứng:
60/35 Bờ 00
Điện áp phân hủy (V/mm):
≥5500
Ứng dụng:
Làm mát GPU CPU máy tính
TIF100-H80-11E Thermic Conductive Silicone Thermal Pad tốt cho máy tính CPU GPU
Đặc điểm:
> Chế độ dẫn nhiệt tốt: 8.0W/mK
> Chế độ dẫn nhiệt tốt
> Tự nhiên dính, không cần thêm lớp phủ dính
> mềm và nén cho các ứng dụng căng thẳng thấp
> Có sẵn trong độ dày khác nhau
> Thiết bị thử nghiệm tự động bán dẫn (ATE)
> Giám sát hộp điện
> Bộ điều hợp nguồn AD-DC
> Sức mạnh LED chống mưa
> Điện LED chống nước
> SMD LED module
> LED Dải dẻo, thanh LED
> Đèn màn hình LED
> Đèn sàn LED
> Router
Tính chất điển hình của TIF®Dòng 100-H80-11E
Tài sản Giá trị Phương pháp thử nghiệm
Màu sắc Màu xám đen Hình ảnh
Xây dựng & Thành phần Dầu silicon elastomer chứa gốm Thôi nào.
mật độ ((g/cm3) 3.5 ASTM D792
Phạm vi độ dày ((inch/mm) 0.020~0.030 0.040~0.200 ASTM D374
Độ cứng 60 Shore 00 35 bờ 00 ASTM 2240
Nhiệt độ hoạt động khuyến cáo -40 đến 200°C Thôi nào.
Điện áp ngắt ((V/mm) ≥5500 ASTM D149
Hằng số dielektri @ 1HMz 5.5 MHz ASTM D150
Kháng thể tích > 1.0X1012Ohm-meter ASTM D257
Đánh giá ngọn lửa V-0 UL 94 (E331100)
Khả năng dẫn nhiệt 8.0 W/m-K ASTM D5470
8.0 W/m-K ISO22007
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Độ dày tiêu chuẩn:0.020" (0.50 mm) ~ 0.200" (5.00 mm)
với các gia tăng 0,010" (0,25 mm)