Nhà > các sản phẩm > Áp dính epoxy dẫn nhiệt > TIE280-25AB Máy dán epoxy dẫn nhiệt hai thành phần
TIE280-25AB Máy dán epoxy dẫn nhiệt hai thành phần
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Việt Nam
Hàng hiệu: Ziitek
Chứng nhận: UL and RoHs
Số mô hình: TIE280-25AB
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2kg/lô
chi tiết đóng gói: 1kg/lon
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1000kg
Nhận được giá tốt nhất
Làm nổi bật:
Tên sản phẩm:
Chất kết dính dẫn nhiệt hai thành phần để cung cấp điện
Sự thi công:
nhựa epoxy
Độ dẫn nhiệt:
2,5W/mK
Độ cứng (bờ 00):
85 Bờ D
Từ khóa:
Áp dính epoxy dẫn nhiệt
Chống cháy UL:
UL 94 V-0
Hằng số dielectric @ 1MHz:
4.2
Mật độ (g/cm³):
2.0
Ứng dụng:
Nguồn điện
Tên sản phẩm:
Sự thi công:
nhựa epoxy
Độ dẫn nhiệt:
2,5W/mK
Độ cứng (bờ 00):
85 Bờ D
Từ khóa:
Áp dính epoxy dẫn nhiệt
Chống cháy UL:
UL 94 V-0
Hằng số dielectric @ 1MHz:
4.2
Mật độ (g/cm³):
2.0
Ứng dụng:
Nguồn điện
Đặc điểm
> Chế độ dẫn nhiệt tốt:2.5W/mK
> Tự cách nhiệt tuyệt vời và bề mặt mịn màng.
> Tốc độ co lại thấp
> Độ nhớt thấp, tăng tốc không khí được giải phóng.
> Tốt trong dung môi và chống nước.
> Thời gian sống dài hơn.
> Hiệu quả sốc nhiệt tuyệt vời và chống va chạm
> Chất khởi động ô tô; Chất khởi động chung Chất khởi động máy dò nhiệt
> Ứng sát Ferrite; LED loại TIP; Ứng sát tốt với polyester thơm
> Dầu niêm mạc rơle; dính chặt tốt với cao su, PCB gốm và nhựa
> Máy biến đổi điện và cuộn dây; Máy nén nén các thiết bị điện nhỏ
> Áp dính cho các thành phần quang học / y tế
TIE280-25AB Máy dán epoxy dẫn nhiệt hai thành phần 0
Tính chất điển hình của loạt TIE280-25AB
Vật liệu không được làm cứng điển hình
Vật liệu không đậm đặc trưng TIETM 280-25A (Resin) Tỷ lệ trộn (tỷ lệ trọng lượng)
TIE280-25A:TIE280-25B=100:100
Màu sắc Màu đen
Độ nhớt @ 25°C Brookfield 3,000 cP Độ nhớt @ 25°C Brookfield 4000 cps
Trọng lượng cụ thể 2.1 g/cc Thời gian hoạt động (@ 25°C) 45 phút.
Thời gian sử dụng @ 25°C trong thùng kín 12 tháng trọng lượng đặc 2.1 g/cc
Tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Tiêu chuẩn Màu hỗn hợp Màu đen
Màu sắc Màu đen Lịch điều trị
Độ nhớt @ 25°C Brookfield 5,000 cP Chữa ở 25°C 12 giờ
Thời gian sử dụng @ 25°C trong thùng kín 12 tháng Chữa ở 70°C 30 phút
Tính chất chữa bệnh Nhiệt
Độ cứng @ 25°C 85 Bờ biển D Khả năng dẫn nhiệt 2.5 W/m-K
Nhiệt độ hoạt động -40°C đến +130°C Kháng nhiệt @10psi 0.31 °C-in2/W
Nhiệt độ chuyển đổi thủy tinh Tg 92°C Điện như chữa trị
Chiều dài 0.10% Sức mạnh điện đệm 300 volt / ml
hệ số giãn nở nhiệt, / °C 3.0 X 10- 5 Hằng số dielectric 4.2 MHz
Chống cháy UL Gặp 94 V-0 Nhân tố phân tán 0.029 MHz